Hiếm, bán apartment võng thị, ô tô thang máy, chỉ 22 tỷ
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
22 tỷ
50 m2 (5x10)
8 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Chị Hạnh – kinh doanh chuỗi café cao cấp, cần chuyển đổi kế hoạch đầu tư nên gửi bán tòa apartment phố Võng Thị, gần Hồ Tây, Xuân La, Lạc Long Quân.
Diện tích 50m, mặt tiền 5m, trước nhà ô tô tránh, ô tô vào nhà thoải mái, có thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ cho thuê ổn định.
Khu phố đông người nước ngoài sinh sống, vài bước chân ra hồ Tây, di chuyển sân bay rất gần. Tiện ích xung quanh đầy đủ, đi lại thuận tiện khắp Tây Hồ – Ba Đình.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 22 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Diện tích 50m, mặt tiền 5m, trước nhà ô tô tránh, ô tô vào nhà thoải mái, có thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ cho thuê ổn định.
Khu phố đông người nước ngoài sinh sống, vài bước chân ra hồ Tây, di chuyển sân bay rất gần. Tiện ích xung quanh đầy đủ, đi lại thuận tiện khắp Tây Hồ – Ba Đình.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 22 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm, bán apartment võng thị, ô tô thang máy, chỉ 22 tỷ", có mã số #308301, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu