Hiếm, bán nhà văn cao, ô tô tránh, kinh doanh, 48m2, lô góc, chỉ 16.5 tỷ
Phố Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
48 m2 (6x8)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chị Hoa – chủ doanh nghiệp nội thất tại Hà Nội, gửi bán căn nhà khu Văn Cao, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất.
Quanh nhà gần Hồ Tây, Liễu Giai, Đào Tấn, Lotte Center, nhiều nhà hàng – quán café, khu vực luôn nhộn nhịp.
Nhà diện tích 48m2, mặt tiền rộng siêu đẹp, đường ô tô tránh, nhà cũ xác định bán đất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 16.5 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Quanh nhà gần Hồ Tây, Liễu Giai, Đào Tấn, Lotte Center, nhiều nhà hàng – quán café, khu vực luôn nhộn nhịp.
Nhà diện tích 48m2, mặt tiền rộng siêu đẹp, đường ô tô tránh, nhà cũ xác định bán đất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 16.5 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm, bán nhà văn cao, ô tô tránh, kinh doanh, 48m2, lô góc, chỉ 16.5 tỷ", có mã số #310393, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu