Hiếm! căn nhà 9 tầng thang máy vạn bảo 13 căn hộ full nội thất 140m mt 8m khách nhật hàn thuê kín 92 tỷ 0878168006
Phố Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
92 tỷ
140 m2 (8x17.5)
13 pn
13 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ VẠN BẢO – 140M² – 9 TẦNG THANG MÁY – DOANH THU 380TR/THÁNG – 92 TỶ
???? Siêu phẩm hiếm khu ngoại giao – dòng tiền cực khủng – khách Nhật, Hàn thuê kín
???? VỊ TRÍ VÀNG – TRUNG TÂM NGOẠI GIAO BA ĐÌNH
Nhà nằm ngõ Vạn Bảo – Ba Đình – Hà Nội
Ngõ ô tô thông: Liễu Giai – Vạn Phúc – Vạn Bảo – Đội Cấn
???? Khu vực:
Gần Đại sứ quán Nhật Bản
Gần Lotte Center Hà Nội
Trung tâm người nước ngoài sinh sống nhiều nhất Ba Đình
???? Nhu cầu thuê cực cao – luôn kín phòng
???? THÔNG TIN TÒA NHÀ
Diện tích: 140m²
Kết cấu: 8 tầng + 1 hầm gara (tổng 9 tầng)
Mặt tiền: 8m rộng hiếm
Thang máy hiện đại
???? Sổ đỏ chính chủ – vuông đẹp – pháp lý chuẩn
???? Siêu phẩm hiếm khu ngoại giao – dòng tiền cực khủng – khách Nhật, Hàn thuê kín
???? VỊ TRÍ VÀNG – TRUNG TÂM NGOẠI GIAO BA ĐÌNH
Nhà nằm ngõ Vạn Bảo – Ba Đình – Hà Nội
Ngõ ô tô thông: Liễu Giai – Vạn Phúc – Vạn Bảo – Đội Cấn
???? Khu vực:
Gần Đại sứ quán Nhật Bản
Gần Lotte Center Hà Nội
Trung tâm người nước ngoài sinh sống nhiều nhất Ba Đình
???? Nhu cầu thuê cực cao – luôn kín phòng
???? THÔNG TIN TÒA NHÀ
Diện tích: 140m²
Kết cấu: 8 tầng + 1 hầm gara (tổng 9 tầng)
Mặt tiền: 8m rộng hiếm
Thang máy hiện đại
???? Sổ đỏ chính chủ – vuông đẹp – pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm! căn nhà 9 tầng thang máy vạn bảo 13 căn hộ full nội thất 140m mt 8m khách nhật hàn thuê kín 92 tỷ 0878168006", có mã số #317377, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu