Hiếm ô tô tránh gần chợ tân hương sẵn dòng tiền 64m chỉ nhỉnh 8 tỷ
Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp khu vip Tân Phú, đường 8m ô tô tránh thông thoáng, dân trí cao, an ninh, gần Chợ Tân Hương, Tân Quý, Gò Dầu, Nguyễn Sơn tiện ích đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm ô tô tránh gần chợ tân hương sẵn dòng tiền 64m chỉ nhỉnh 8 tỷ", có mã số #321719, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu