Hot!!! nhà view hồ đầm tròn ba đình 94m mặt ngõ rộng như phố giá 39.5 tỷ 0336212066
Phố Đội cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
39 tỷ 500 triệu
94 m2 (4x21)
3 pn
5 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ VIEW HỒ ĐẦM TRÒN – BA ĐÌNH – 94M² – Ô TÔ TRÁNH – VỈA HÈ – XÂY TÒA VĂN PHÒNG, KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP
???? Lô đất cực hiếm khu trung tâm Ba Đình – vị trí vàng phù hợp xây:✔️ Tòa nhà văn phòng✔️ Khách sạn boutique✔️ Nhà hàng cao cấp✔️ Apartment – căn hộ dịch vụ
???? VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – VIEW HỒ ĐẦM TRÒN CỰC ĐẸP
Nhà nằm khu Đội Cấn – Ba Đình
Mặt ngõ rộng như phố – ô tô tránh thoải mái
Ngõ thông tứ tung – kết nối cực thuận tiện
???? Chỉ:
Cách mặt phố Đội Cấn ~40m
Cách Lăng Bác ~500m
???? Khu vực:
Trung tâm du lịch – hành chính – ngoại giao
Dân trí cao – kinh doanh cực tốt
???? View Hồ Đầm Tròn thoáng hiếm – giá trị tăng bền vững
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
???? Lô đất cực hiếm khu trung tâm Ba Đình – vị trí vàng phù hợp xây:✔️ Tòa nhà văn phòng✔️ Khách sạn boutique✔️ Nhà hàng cao cấp✔️ Apartment – căn hộ dịch vụ
???? VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – VIEW HỒ ĐẦM TRÒN CỰC ĐẸP
Nhà nằm khu Đội Cấn – Ba Đình
Mặt ngõ rộng như phố – ô tô tránh thoải mái
Ngõ thông tứ tung – kết nối cực thuận tiện
???? Chỉ:
Cách mặt phố Đội Cấn ~40m
Cách Lăng Bác ~500m
???? Khu vực:
Trung tâm du lịch – hành chính – ngoại giao
Dân trí cao – kinh doanh cực tốt
???? View Hồ Đầm Tròn thoáng hiếm – giá trị tăng bền vững
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot!!! nhà view hồ đầm tròn ba đình 94m mặt ngõ rộng như phố giá 39.5 tỷ 0336212066", có mã số #320306, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu