Htp q7 _ 3 tầng btct _ 68m2_ gồm 7 phòng nguồn tn 20tr/th
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
3 tỷ 900 triệu
68 m2 (3x18)
7 pn
7 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
• HTP Q7 – GỒM 7 PHÒNG NGUỒN TN 20TR/th
• DT: 3 x 18m (CN 68m²)• KC: 1 trệt 2 lầu – 7PN 7WC – 3 Ban Công• Vị trí: Huỳnh Tấn Phát - Hoàng Quốc Việt, cách mặt tiền 20m, khu an ninh• Tiện ích: Đang cho thuê full phòng, thu nhập 20Tr/tháng• Ưu điểm: Nhà mới, kiên cố, nở hậu 4.5m, • Pháp Lý: SHR, hoàn công đủ NH hỗ trợ VA.y 2tỉ
• Giá: 3.9 tỉ (còn TL)LH em THẮNG Nhà Thật Z.L
• DT: 3 x 18m (CN 68m²)• KC: 1 trệt 2 lầu – 7PN 7WC – 3 Ban Công• Vị trí: Huỳnh Tấn Phát - Hoàng Quốc Việt, cách mặt tiền 20m, khu an ninh• Tiện ích: Đang cho thuê full phòng, thu nhập 20Tr/tháng• Ưu điểm: Nhà mới, kiên cố, nở hậu 4.5m, • Pháp Lý: SHR, hoàn công đủ NH hỗ trợ VA.y 2tỉ
• Giá: 3.9 tỉ (còn TL)LH em THẮNG Nhà Thật Z.L
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Htp q7 _ 3 tầng btct _ 68m2_ gồm 7 phòng nguồn tn 20tr/th", có mã số #317778, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu