Lạc long quân bán nhà 6t thang máy 58m² mt 3.8m – giá chào 15.35 tỷ tây hồ
Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
15 tỷ 350 triệu
58 m2 (38x17)
5 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Lạc Long Quân – Bán nhà 6T thang máy 58m² MT 3.8m – Giá chào 15.35 Tỷ Tây Hồ
Nhà lô góc xây mới, ngõ thông Xuân La, cách ô tô tránh ~15m, ~150m ra Hồ Tây, khu hiếm nhà bán.
Công năng:
Nhà lô góc xây mới, ngõ thông Xuân La, cách ô tô tránh ~15m, ~150m ra Hồ Tây, khu hiếm nhà bán.
Công năng:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lạc long quân bán nhà 6t thang máy 58m² mt 3.8m – giá chào 15.35 tỷ tây hồ", có mã số #310028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu