TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Lạc long quân – ccmn 6t thang máy 104m² mt 6.1m – giá chào 27.5 tỷ gần hồ tây
Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
27 tỷ 500 triệu
104 m2 (61x17)
12 pn
13 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Lạc Long Quân – CCMN 6T thang máy 104m² MT 6.1m – Giá chào 27.5 Tỷ Gần Hồ Tây - 0934266313
Chung cư mini ô tô đỗ cửa, ngõ thông, vị trí đẹp khu Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, nhu cầu thuê cao.
Hiện trạng: 12 phòng khép kín full nội thất, luôn kín phòng, dòng tiền ổn định
Chung cư mini ô tô đỗ cửa, ngõ thông, vị trí đẹp khu Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, nhu cầu thuê cao.
Hiện trạng: 12 phòng khép kín full nội thất, luôn kín phòng, dòng tiền ổn định
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Lạc long quân – ccmn 6t thang máy 104m² mt 6.1m – giá chào 27.5 tỷ gần hồ tây", có mã số #307713, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu