Mặt phố giang văn minh 90m 6 tầng mặt tiền 5m 40 tỷ
Phố Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
40 tỷ
90 m2 (5x18)
8 pn
6 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
MẶT PHỐ GIANG VĂN MINH 90M 6 TẦNG MẶT TIỀN 5M 40 TỶ
Mặt phố mới Giang Văn Minh kinh doanh sầm uất vỉa hè thênh thang lên tới 4m, sau khi thông đường thì giá trị lên hàng ngày, hàng xóm rất nhiều tòa khách sạn nổi tiếng.
Diện tích nhà 90m thiết kế 6 tầng thang máy như sau:
Tầng 1: Kinh doanh, wc
Tầng 2,3,4,5: mỗi tầng 2 phòng rộng và wc
Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi
Mặt phố mới Giang Văn Minh kinh doanh sầm uất vỉa hè thênh thang lên tới 4m, sau khi thông đường thì giá trị lên hàng ngày, hàng xóm rất nhiều tòa khách sạn nổi tiếng.
Diện tích nhà 90m thiết kế 6 tầng thang máy như sau:
Tầng 1: Kinh doanh, wc
Tầng 2,3,4,5: mỗi tầng 2 phòng rộng và wc
Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố giang văn minh 90m 6 tầng mặt tiền 5m 40 tỷ", có mã số #317257, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu