Mặt tiền nb kinh doanh làng ốc dương bá trạc - 4x12m - chỉ hơn 7 tỷ
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
48 m2 (4x12)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền kinh doanh Làng Ốc Dương Bá Trạc - 4x12m - chỉ hơn 7 tỷ. 0939345129+ Diện tích: 4 x 12m. + Kết cấu: Trệt, lầu, 2 phòng master. + Ngay Làng Ốc Dương Bá Trạc sát Cầu Nguyễn Văn Cừ qua Q. 1 Q. 5, Q. 7, xe hơi thông hẻm vi vu, rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. + Vị trí: Thông giáp các tuyến đường trọng điểm Dương Bá Trạc, Âu Dương Lân, Dạ Nam, Nguyễn Thị Tần, Phạm Thế Hiển... + Liên hệ trực tiếp 0939 345 129 xem nhanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nb kinh doanh làng ốc dương bá trạc - 4x12m - chỉ hơn 7 tỷ", có mã số #318445, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu