Một căn nhà – nhiều giá trị: trần duy hưng 120m² – 5 tầng – 22 tỷ
Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22 tỷ
120 m2 (88x14)
7 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
MỘT CĂN NHÀ – NHIỀU GIÁ TRỊ: TRẦN DUY HƯNG 120M² – 5 TẦNG – 22 TỶ
Có những căn nhà không cần quảng cáo nhiều…Chỉ cần bước vào là hiểu vì sao nó đáng giá.
Một buổi tối cuối tuần: Gia đình quây quần trên tầng 5, nướng BBQ, gió thoáng, không gian riêng tư giữa lòng Cầu Giấy.
Ban ngày: Con cái có phòng riêng rộng rãi, bố mẹ có không gian yên tĩnh.Dưới tầng 1 – tiếp khách sang trọng, lịch thiệp. Đó không chỉ là nhà – đó là “trải nghiệm sống”:
- 120m² → đủ rộng để không bị gò bó
Có những căn nhà không cần quảng cáo nhiều…Chỉ cần bước vào là hiểu vì sao nó đáng giá.
Một buổi tối cuối tuần: Gia đình quây quần trên tầng 5, nướng BBQ, gió thoáng, không gian riêng tư giữa lòng Cầu Giấy.
Ban ngày: Con cái có phòng riêng rộng rãi, bố mẹ có không gian yên tĩnh.Dưới tầng 1 – tiếp khách sang trọng, lịch thiệp. Đó không chỉ là nhà – đó là “trải nghiệm sống”:
- 120m² → đủ rộng để không bị gò bó
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 88 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Một căn nhà – nhiều giá trị: trần duy hưng 120m² – 5 tầng – 22 tỷ", có mã số #317390, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu