Ngõ hòa bình – diện tích 41m – nhà 3t – mt 4m – sân rộng – giá chỉ – 8.5 tỷ
Đường Hòa Bình, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 tỷ 500 triệu
41 m2 (4x10)
4 pn
5 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn này nói thật: tầm tiền này rất hiếm nhà đẹp + có sân ❗???? Chủ cần bán gấp do chuyển công tác – ưu tiên khách chốt nhanh✔️ Nhà dân xây,chắc chắn,giữ gìn cực tốt,Phòng nào cũng có cửa sổ,thoáng sáng✔️ Khu dân trí cao – an ninh – yên tĩnh Gần các tuyến: Minh Khai – Đại La – Trương Định???? Gần ĐH Bách Khoa – Xây Dựng – Kinh Tế Quốc Dân???? Xung quanh đầy đủ gym, siêu thị, khu vui chơi
???? Gọi ngay Bình để biết thêm chi tiết và tư vấn miễn phí
???? Gọi ngay Bình để biết thêm chi tiết và tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngõ hòa bình – diện tích 41m – nhà 3t – mt 4m – sân rộng – giá chỉ – 8.5 tỷ", có mã số #310758, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu