Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 3m cách chợ phương sài 50m .
Đường Phương Sài, Phường Phương Sài, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ
40 m2 (7x5.7)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 3m cách chợ Phương Sài 50m . Tầng trệt : phòng khách , bếp , toilet . Tầng 2 : phòng thờ và 1 phòng ngủ lớn có thể cải tạo thành 2pn , có ban công rộng rãi . - Mặt tiền 7m rộng rãi , có thể kinh doanh mua bán , khu dân cư đông đúc . - Cách biển 2km , gần chợ , trường học Bán nhanh 3 tỷ bớt lộc . LH: 0867987696 chuyên viên tư vấn bất động sản nha tranghttps://scdhousenhatrang.com/
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 3m cách chợ phương sài 50m .", có mã số #308867, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu