Nhà 2 lầu/st chánh hưng p9q8 ko lộ giới, giá : 4.18 tỷ (t/l)
Đường Chánh Hưng, Phường 09, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 180 triệu
26 m2 (3x8.5)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 2 lầu/ST Chánh Hưng P9Q8 ko lộ giới
+ Diện tích: 3 x 8.5m, nở hậu
+ Kết cấu : Trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 Tollet, nhà còn ở tốt.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà gần 3m, cách mặt tiền tầm 30m, cạnh cầu Nguyễn Tri Phương, 2 phút qua Q1, 5,....
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, gần mặt tiền, xung quanh nơi ở có đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, ủy ban, siêu thị, hàng quán buôn bán nhộn nhịp, ….
+ Diện tích: 3 x 8.5m, nở hậu
+ Kết cấu : Trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 Tollet, nhà còn ở tốt.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà gần 3m, cách mặt tiền tầm 30m, cạnh cầu Nguyễn Tri Phương, 2 phút qua Q1, 5,....
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, gần mặt tiền, xung quanh nơi ở có đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, ủy ban, siêu thị, hàng quán buôn bán nhộn nhịp, ….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 lầu/st chánh hưng p9q8 ko lộ giới, giá : 4.18 tỷ (t/l)", có mã số #319837, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu