Nhà 2 tầng (4.3x18m) 3 mặt hẻm xe tải đường bùi minh trực p5q8. giá: 3.5 tỷ
Đường Bùi Minh Trực, Phường 05, Quận 8, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
77 m2 (43x18)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng (4.3x18m) 3 mặt hẻm xe tải đường Bùi Minh Trực P5Q8. Giá: 3.5 tỷ
+ Diện tích: 4.3 x 18m nở hậu 5m
+ Hiện trạng: Trệt, lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC.
+ Vị trí: Nhà 3 mặt hẻm, thông ra Tạ Quang Bửu, Bông Sao, gần trường Hoàng Minh Đạo, chợ Sáng, chợ Nhị Thiên Đường.
+ Pháp lý: Nhà chính chủ lâu đời, kê khai, nguồn gốc rõ ràng, mua bán vi bằng.
+ Giá : 3.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 4.3 x 18m nở hậu 5m
+ Hiện trạng: Trệt, lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC.
+ Vị trí: Nhà 3 mặt hẻm, thông ra Tạ Quang Bửu, Bông Sao, gần trường Hoàng Minh Đạo, chợ Sáng, chợ Nhị Thiên Đường.
+ Pháp lý: Nhà chính chủ lâu đời, kê khai, nguồn gốc rõ ràng, mua bán vi bằng.
+ Giá : 3.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng (4.3x18m) 3 mặt hẻm xe tải đường bùi minh trực p5q8. giá: 3.5 tỷ", có mã số #320392, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu