Nhà 2 tầng 72m hẻm thông 141 đường tám danh p4q8. giá: 6.5 tỷ
Đường Tám Danh, Phường 04, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
72 m2 (3x24)
3 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng 72m hẻm thông 141 đường Tám Danh P4Q8. Giá: 6.5 tỷ
+ Diện tích: 3 x 24m. DT: 72m2. DT sàn: 137m2
+ Kết cấu: Trệt, lầu mái ngói, 3PN.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, cách chợ Phạm Thế Hiển 300m, gần cầu Chánh Hưng, trường Lương Văn Can, công an phường.
+ Pháp lý: Sổ hồng, KDC hiện hữu.
+ Hướng: Tây Nam
+ Giá : 6.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️
+ Diện tích: 3 x 24m. DT: 72m2. DT sàn: 137m2
+ Kết cấu: Trệt, lầu mái ngói, 3PN.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, cách chợ Phạm Thế Hiển 300m, gần cầu Chánh Hưng, trường Lương Văn Can, công an phường.
+ Pháp lý: Sổ hồng, KDC hiện hữu.
+ Hướng: Tây Nam
+ Giá : 6.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng 72m hẻm thông 141 đường tám danh p4q8. giá: 6.5 tỷ", có mã số #308215, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu