Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p.chánh hưng (p3q8 cũ). giá 7,5 tỷ tl
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
66 m2 (41x16)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m Âu Dương Lân P.Chánh Hưng (P3Q8 cũ). Giá 7,5 tỷ TL
+ Diện tích : 4.1 x 16m, nở hậu.
+ Hiện trạng : Trệt, lầu, 2PN, 2WC. Nhà còn mới, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, hẻm thông nhiều hướng, gần chợ, trường học, 5 phút qua Q1, 5, 4, 7.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ
+ Hướng Đông
+ Giá : 7.5 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích : 4.1 x 16m, nở hậu.
+ Hiện trạng : Trệt, lầu, 2PN, 2WC. Nhà còn mới, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, hẻm thông nhiều hướng, gần chợ, trường học, 5 phút qua Q1, 5, 4, 7.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ
+ Hướng Đông
+ Giá : 7.5 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p.chánh hưng (p3q8 cũ). giá 7,5 tỷ tl", có mã số #323640, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu