Nhà 4 tầng 2 mặt hẻm đường minh phụng p5q6. giá: 7.68 tỷ
Đường Minh Phụng, Phường 15, Quận 11, TP HCM
7 tỷ 680 triệu
77 m2 (4x19)
5 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng 2 mặt hẻm đường Minh Phụng P5Q6. Giá: 7.68 tỷ
+ Diện tích: 4 x 19m, nở hậu. DT: 77m2 . DT sàn: 174m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, ST, phòng thờ, 5PN, 4WC, sân thượng, sân phơi.
+ Vị trí: Cách đường chính 100m, chợ Cây Gõ 200m, trường THCS Hậu Giang 500m, gần chợ Lớn, chợ Kim Biên, Bách Hoá Xanh.
+ Lợi thế: Khu vực người Hoa, an ninh, yên tĩnh.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Chánh Đông
+ Giá : 7.68 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
+ Diện tích: 4 x 19m, nở hậu. DT: 77m2 . DT sàn: 174m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, ST, phòng thờ, 5PN, 4WC, sân thượng, sân phơi.
+ Vị trí: Cách đường chính 100m, chợ Cây Gõ 200m, trường THCS Hậu Giang 500m, gần chợ Lớn, chợ Kim Biên, Bách Hoá Xanh.
+ Lợi thế: Khu vực người Hoa, an ninh, yên tĩnh.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Chánh Đông
+ Giá : 7.68 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng 2 mặt hẻm đường minh phụng p5q6. giá: 7.68 tỷ", có mã số #309107, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu