Bán nhà rộng 130m2 sổ hồng q.12 tân thới hiệp, hẻm lê văn khương, giá 5.5 tỷ.
Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
130 m2 (53x22)
2 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần tìm một căn nhà Q12 để đầu tư giữ tiền không? Nghe nói Lê Văn Khương là khu vực đang lên, mà lại có nhà diện tích khủng nữa chứ. Đúng là hàng hiếm có khó tìm luôn đó anh chị em ơi.Căn nhà này nằm ngay trong ngõ đường Lê Văn Khương, Tân Thới Hiệp, Q12. Tổng diện tích đất cực kỳ ấn tượng, lên đến 130m2 nha (ngang 5.3m, dài 22m lận). Hiện trạng là nhà cấp 4, có 1 trệt với 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh. Nhà có thể ở liền được, hoặc nếu muốn thì về sửa sang lại, hoặc đập đi xây mới hoành tráng hơn tùy ý mình. THÔNG XE TẢIĐiểm cộng lớn nhất của em này là cái diện tích đất. 130m2 ở Q12 mà giá này thì khó kiếm lắm,.khai thác tối đa lợi nhuận. Vị trí cũng rất thuận tiện, gần các tiện ích công cộng, di chuyển đi đâu cũng dễ. Đây chính là kênh trú ẩn an toàn cho dòng tiền, không lo lạm phát làm mất giá tài sản đâu nha.Giá để sở hữu em nó cực kỳ hợp lý, chỉ 5.5 tỷ thôi. Với cái diện tích và tiềm năng này thì đây là một món hời cho các nhà đầu tư thông thái. Pháp lý thì khỏi lo, sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên trong một nốt nhạc.Đừng chần chừ nữa. Nếu anh chị đang muốn tìm một tài sản giá trị để giữ tiền, sinh lời bền vững thì đây chính là cơ hội vàng. Gọi ngay số 0938552448 để xem nhà và nắm bắt cơ hội này liền nha. Cơ hội tốt không chờ đợi ai đâu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà rộng 130m2 sổ hồng q.12 tân thới hiệp, hẻm lê văn khương, giá 5.5 tỷ.", có mã số #323852, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu