Bán nhà hẻm nguyễn thị kiêu tân thới hiệp q12, 5x20m, 2 lầu 3pn, sổ hồng. giá 7.2 tỷ.
Đường Nguyễn Thị Kiêu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
98 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần tìm nhà ngay khu Q.12, cụ thể là đường Nguyễn Thị Kiêu, phường Tân Thới Hiệp hả? Đây chính là vị trí vàng anh em cần nhắm tới đó. Khu này tiềm năng cực lớn, cứ gọi là tiền đẻ ra tiền.Căn nhà này thì khỏi bàn, y chang một viên ngọc thô đợi anh em đánh bóng. Với diện tích 98m2, bề ngang 5m và dài tận 20m, tha hồ mà quy hoạch.
Nhà có kết cấu 2 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi và 2 nhà vệ sinh sạch sẽ. Hiện trạng nhà đang còn rất tốt, anh em có thể dọn vào ở ngay hoặc dễ dàng cải tạo theo ý mình mà không tốn quá nhiều chi phí.Quan trọng nhất là giá. Chủ nhà đang cần rao với mức 7.2 tỷ cho 98m2 nhà 2 tầng ở Q.12 mà lại Nguyễn Thị Kiêu thì quá là hời luôn. Pháp lý thì Sổ Hồng chuẩn chỉnh, rõ ràng, sang tên công chứng nhanh. Anh em khỏi lo lằng nhằng.
Nhà có kết cấu 2 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi và 2 nhà vệ sinh sạch sẽ. Hiện trạng nhà đang còn rất tốt, anh em có thể dọn vào ở ngay hoặc dễ dàng cải tạo theo ý mình mà không tốn quá nhiều chi phí.Quan trọng nhất là giá. Chủ nhà đang cần rao với mức 7.2 tỷ cho 98m2 nhà 2 tầng ở Q.12 mà lại Nguyễn Thị Kiêu thì quá là hời luôn. Pháp lý thì Sổ Hồng chuẩn chỉnh, rõ ràng, sang tên công chứng nhanh. Anh em khỏi lo lằng nhằng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm nguyễn thị kiêu tân thới hiệp q12, 5x20m, 2 lầu 3pn, sổ hồng. giá 7.2 tỷ.", có mã số #323861, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu