Nhà 71m2 hẻm 125 tám danh p4q8 (p.chánh hưng)
Đường Tám Danh, Phường 04, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 280 triệu
75 m2 (3x25)
3 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 71m2 hẻm 125 Tám Danh P4Q8 (P.Chánh Hưng)
+ Diện tích: 3 x 25m
+ Kết cấu: trệt, lầu, 3PN, 2WC, nhà còn ở tốt.
+ Vị trí: hẻm thông trước nhà 4m, cách mặt tiền 50m, gần chỗ đậu oto, gần chợ, trường học các cấp.
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, thích hợp gia đình an cư.
+ Hướng Tây Nam
+ Giá : 6.28 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 3 x 25m
+ Kết cấu: trệt, lầu, 3PN, 2WC, nhà còn ở tốt.
+ Vị trí: hẻm thông trước nhà 4m, cách mặt tiền 50m, gần chỗ đậu oto, gần chợ, trường học các cấp.
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, thích hợp gia đình an cư.
+ Hướng Tây Nam
+ Giá : 6.28 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 71m2 hẻm 125 tám danh p4q8 (p.chánh hưng)", có mã số #309867, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu