Nhà bình tân - dtcn 32m2 (4x8m) - sổ vuông đẹp - giá chỉ 1.98 tỷ- so riêng
Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
1 tỷ 900 triệu
32 m2 (4x8)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ LỘ TẺ BÌNH TÂN - DTCN 32M2 (4x8M) - SỔ VUÔNG ĐẸP - 2 MẶT HẺM THÔNG - GIÁ CHỈ 1.98 TỶNỘI DUNG:• Vị trí: Đường Lộ Tẻ, Tân Tạo A. 2 mặt hẻm 3 gác thông thoáng, sát Trần Thanh Mại và QL1A.• Diện tích: DTCN 32m2 (4m x 8m). Ngang 4m chuẩn đẹp, sổ vuông đét không lỗi phong thủy.• Kết cấu: Nhà Cấp 4 đang cho thuê ổn định. Khu dân cư sầm uất, an ninh.• Pháp lý: Sổ riêng chính chủ, công chứng ngay.• Giá bán: 1.98 Tỷ (Chủ giảm mạnh 200tr).???? Chỉ 61tr/m2 - Giá cực tốt cho nhà 2 mặt hẻm thông!???? GỌI NGAY: 0397.077772 (Gặp chính chủ TL giá tốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bình tân - dtcn 32m2 (4x8m) - sổ vuông đẹp - giá chỉ 1.98 tỷ- so riêng", có mã số #320483, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu