Nhà bình tân - dtcn 86m2 (5x18m) - hẻm 6m thông - sát aeon mall - giá 63tr/m2 - sổ vuông đét
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
86 m2 (5x18)
1 pn
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ TỈNH LỘ 10 BÌNH TÂN - DTCN 86M2 (5x18M) - HẺM 6M THÔNG - SÁT AEON MALL - GIÁ 63TR/M2 - SỔ VUÔNG ĐÉTNỘI DUNG:• Vị trí: Trục Tỉnh Lộ 10, Tân Tạo. Hẻm 6m nhựa thông, sát Aeon Mall Bình Tân, BV Quốc tế City.• Diện tích: DTCN 86m2 (5m x 18m). Ngang 5m cực hiếm, sổ vuông vức không lỗi phong thủy.• Kết cấu: Nhà mới Trệt + Lửng, dọn vào ở ngay. Hẻm thông xe hơi ngủ trong nhà.• Pháp lý: Sổ riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.• Giá bán: 5.4 Tỷ (TL chính chủ).???? GỌI NGAY: 0397.077772 (Gặp chính chủ TL giá tốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bình tân - dtcn 86m2 (5x18m) - hẻm 6m thông - sát aeon mall - giá 63tr/m2 - sổ vuông đét", có mã số #320476, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu