Siêu phẩm 4 tầng ngay eomall tân phú – lô góc 0lg – 91m2 – ngang 5 nhỉnh 8 tỷ
Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
91 m2 (5x18)
5 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay EOMALL Tân Phú, gần Lê Trọng Tấn, Đại Học Công Thương, Kênh Tham Lương, thuận tiện di chuyển Tân Bình – sân bay T3.
Lô góc hai mặt hẻm xe hơi cực thoáng, khu dân cư hiện hữu đồng bộ, đường sạch đẹp, an ninh cao.
Kết cấu 4 tầng kiên cố gồm:
5 phòng ngủ
6 WC
Phòng khách rộng
Bếp lớn
Phòng thờ
Sân thượng thoáng
Sân để xe riêng
Nhà đầy đủ công năng sử dụng, phòng rộng thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa làm văn phòng.
Không bị lộ giới Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ – công chứng nhanh.
Giá nhỉnh 8 tỷ thương lượng chính chủ
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Lô góc hai mặt hẻm xe hơi cực thoáng, khu dân cư hiện hữu đồng bộ, đường sạch đẹp, an ninh cao.
Kết cấu 4 tầng kiên cố gồm:
5 phòng ngủ
6 WC
Phòng khách rộng
Bếp lớn
Phòng thờ
Sân thượng thoáng
Sân để xe riêng
Nhà đầy đủ công năng sử dụng, phòng rộng thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa làm văn phòng.
Không bị lộ giới Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ – công chứng nhanh.
Giá nhỉnh 8 tỷ thương lượng chính chủ
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 4 tầng ngay eomall tân phú – lô góc 0lg – 91m2 – ngang 5 nhỉnh 8 tỷ", có mã số #320404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu