Nhà cũ có gác tùng thiện vương p13q8, giá : 2.85 tỷ (thương lượng)
Đường Tùng Thiện Vương, Phường 13, Quận 8, TP HCM
2 tỷ 850 triệu
26 m2 (36x7)
1 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà cũ có gác Tùng Thiện Vương P13Q8
+ Diện tích: 3.6 x 7m, nở hậu 4.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 gác.
+ Khu hiện hữu, dân cư đông đúc kinh doanh nhỏ tại nhà được.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Bắc
+ Giá : 2.85 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3.6 x 7m, nở hậu 4.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 gác.
+ Khu hiện hữu, dân cư đông đúc kinh doanh nhỏ tại nhà được.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Bắc
+ Giá : 2.85 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cũ có gác tùng thiện vương p13q8, giá : 2.85 tỷ (thương lượng)", có mã số #319859, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu