Nhà dân xây doãn kế thiện,phạm văn đồng,oto,cdt:45mx5t,mt:5m,9ty
Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ
45 m2 (5x9)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ DÂN XÂY DOÃN KẾ THIỆN,PHẠM VĂN ĐỒNG,OTO,cDT:45MX5T,MT:5M,9ty- Khu vực cực hiếm nhà bán,an ninh tốt, vf5 vào nhà, cách oto tránh chỉ 30m, ngõ trước nhà 3-3.5m.- Vị trí kinh doanh sầm uất, tiện ích ngập tràn, chợ dân sinh, siêu thị, trường học từ mầm non, tiểu học, THCS, THPT, ĐH lớn như ĐH Thương Mại, CĐ Thương Mại Du Lịch, Sân Khấu Điện Ảnh, ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Phạm,ĐH Điện Lực.. Liên cấp Newton, Lê Quý Đôn, Đoàn Thị Điểm, Lomônxop,.- Gần trung tâm thương mại như IPH, AEON Phạm Văn Đồng, Xuân Thủy, ga tàu điện, các tòa chung cư như An Bình.. nên được hưởng chọn tiện ích cư dân ở đây.- Gia chủ xây dựng và thiết kế căn nhà theo phong cách tân cổ điển, khung cột bê tông chắn chắn,nội thất nhập khẩu, ban công thoáng sáng từng phòng, sàn gỗ cầu thang gỗ. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Giao thông cực nhanh Trần Vỹ, Mai Dịch, Nguyễn Khả Trạc, Hồ Tùng Mậu, Hoàng Quốc Việt, Dương Khuê, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Mỹ Đình, Hàm Nghi, Huy Du,..- Giá: 9ty- Sổ đỏ hoa hậu, PHÂP LÝ CHUẨN, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sang giao dịch ngay.- Liên hệ: Minh Hậu: 0978793871 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dân xây doãn kế thiện,phạm văn đồng,oto,cdt:45mx5t,mt:5m,9ty", có mã số #309789, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu