Nhà đẹp, bán nhà đào tấn, ô tô vào nhà, thang máy, 54m, chỉ 24 tỷ
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
24 tỷ
54 m2 (45x12)
4 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Khoa – chủ doanh nghiệp thiết bị y tế, gửi bán căn nhà phố Đào Tấn, gần Lotte Center, Linh Lang, khu nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 54m, nhà có thang máy, ô tô vào nhà, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc khai thác cho thuê.
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao – Hồ Tây.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 24 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 54m, nhà có thang máy, ô tô vào nhà, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc khai thác cho thuê.
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao – Hồ Tây.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 24 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp, bán nhà đào tấn, ô tô vào nhà, thang máy, 54m, chỉ 24 tỷ", có mã số #309295, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu