Nhà đẹp hẻm thông kinh doanh – 62m² nở hậu – chỉ 5,97 tỷ huỳnh tấn phát, q7
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 970 triệu
62 m2 (4x14)
2 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP HẺM THÔNG KINH DOANH – 62M² NỞ HẬU – CHỈ 5,97 TỶ HUỲNH TẤN PHÁT, Q7
???? Vị trí: Hẻm 1147 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Quận 7???? Diện tích: 4m x 14m, nở hậu 5.4m – công nhận 62m²???? Hướng Nam???? Giá bán: 5 tỷ 970 triệu (thương lượng)
???? Kết cấu:• Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố• 2 phòng ngủ rộng, 3 WC• Nhà sạch đẹp, dọn vào ở ngay
✨ Ưu điểm nổi bật:• Hẻm thông thoáng, kinh doanh buôn bán tốt• Đất nở hậu phong thủy đẹp, tài lộc• Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện• Gần chợ, trường học, siêu thị, đầy đủ tiện ích• Di chuyển nhanh sang Phú Mỹ Hưng, trung tâm Quận 1 - Quận 4
???? Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh – thủ tục gọn lẹ
???? Vị trí: Hẻm 1147 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Quận 7???? Diện tích: 4m x 14m, nở hậu 5.4m – công nhận 62m²???? Hướng Nam???? Giá bán: 5 tỷ 970 triệu (thương lượng)
???? Kết cấu:• Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố• 2 phòng ngủ rộng, 3 WC• Nhà sạch đẹp, dọn vào ở ngay
✨ Ưu điểm nổi bật:• Hẻm thông thoáng, kinh doanh buôn bán tốt• Đất nở hậu phong thủy đẹp, tài lộc• Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện• Gần chợ, trường học, siêu thị, đầy đủ tiện ích• Di chuyển nhanh sang Phú Mỹ Hưng, trung tâm Quận 1 - Quận 4
???? Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh – thủ tục gọn lẹ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp hẻm thông kinh doanh – 62m² nở hậu – chỉ 5,97 tỷ huỳnh tấn phát, q7", có mã số #317201, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu