Nhà đẹp miếu hai xã 4 tầng ô tô đỗ gần nhà
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 950 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI MIẾU 2 – LÊ CHÂN
42m² x 4 tầng hiện đại3PN – 3WC – phòng master rộngÔ tô cách nhà 15 bước chân, ngõ thôngNhà đẹp về ở ngay, sổ đỏ chính chủ
Giá 3 tỷ 950 thoả thuận
Lan Anh 0947335296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #LeChan #BatDongSanHaiPhong
42m² x 4 tầng hiện đại3PN – 3WC – phòng master rộngÔ tô cách nhà 15 bước chân, ngõ thôngNhà đẹp về ở ngay, sổ đỏ chính chủ
Giá 3 tỷ 950 thoả thuận
Lan Anh 0947335296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #LeChan #BatDongSanHaiPhong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp miếu hai xã 4 tầng ô tô đỗ gần nhà", có mã số #323784, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu