Nhà đẹp vũ chí thắng ô tô đỗ gần nhà
Phường Nghĩa Xá, Quận Lê Chân, Hải Phòng
4 tỷ 350 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
HẠ GIÁ SÂU 200TR – VŨ CHÍ THẮNG
Từ 4 tỷ 580 còn 4 tỷ 350 thiện chí bán nhanh
Nhà xây mới 60m² x 4 tầng – ngang 4m vuông đẹpSau 1 nhà mặt ngõ, cách mặt đường chỉ 50mNgõ rộng ô tô tránh, có gara gửi xe gần nhàPhía sau giáp ngõ cực thoáng
Công năng: 4PN – 3WC – khách – bếp – phòng thờ – sân phơi – sân sauHướng Đông NamBìa đỏ chính chủ – hỗ trợ bank
Tặng sofa mới + bàn sofa + bộ bàn ăn mới
???? Lan Anh 0947335296
#LanAnhNhaDep #VuchiThang #NhaHaiPhong #BatDongSanHaiPhong #NhaDepLeChan
Từ 4 tỷ 580 còn 4 tỷ 350 thiện chí bán nhanh
Nhà xây mới 60m² x 4 tầng – ngang 4m vuông đẹpSau 1 nhà mặt ngõ, cách mặt đường chỉ 50mNgõ rộng ô tô tránh, có gara gửi xe gần nhàPhía sau giáp ngõ cực thoáng
Công năng: 4PN – 3WC – khách – bếp – phòng thờ – sân phơi – sân sauHướng Đông NamBìa đỏ chính chủ – hỗ trợ bank
Tặng sofa mới + bàn sofa + bộ bàn ăn mới
???? Lan Anh 0947335296
#LanAnhNhaDep #VuchiThang #NhaHaiPhong #BatDongSanHaiPhong #NhaDepLeChan
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp vũ chí thắng ô tô đỗ gần nhà", có mã số #323792, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu