Nhà góc 2 tầng hẻm 23 đường hồ thành biên p4q8. giá: 2.85 tỷ
Đường Hồ Thành Biên, Phường 04, Quận 8, TP HCM
2 tỷ 850 triệu
44 m2 (4x10)
2 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà góc 2 tầng hẻm 23 đường Hồ Thành Biên P4Q8. Giá: 2.85 tỷ
+ Diện tích : 4 x 10m. DT: 40m2. DT sàn: 44m2
+ Vị trí: Cách chợ Phạm Thế Hiển 300m, gần trường Vàm Cỏ Đông, công an phường.
+ Pháp lý: Nguồn gốc rõ ràng, kê khai 99, đủ bộ thuê riêng.
+ Giá : 2.85 Tỷ (TL)
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️⃣ x 0️
+ Diện tích : 4 x 10m. DT: 40m2. DT sàn: 44m2
+ Vị trí: Cách chợ Phạm Thế Hiển 300m, gần trường Vàm Cỏ Đông, công an phường.
+ Pháp lý: Nguồn gốc rõ ràng, kê khai 99, đủ bộ thuê riêng.
+ Giá : 2.85 Tỷ (TL)
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️⃣ x 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2 tầng hẻm 23 đường hồ thành biên p4q8. giá: 2.85 tỷ", có mã số #308648, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu