Nhà hẻm huỳnh tấn phát q7 – dt 49.8m² (3x17) – giá 4tỷ nhỉnh
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 800 triệu
50 m2 (3x17)
3 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
• Nhà hẻm Huỳnh Tấn Phát Q7 – DT 49.8m² (3x17) – Giá 4.8 TỈ• DT: 49.8m² (3m x 17m)• KC: 1 trệt + lửng + 2 lầu, 3PN, 3WC, có PN dưới trệt• Vị trí: Cách HXH 30m, khu dân cư yên tĩnh An Ninh• Tình trạng: Nhà đang hoàn thiện, xây < 5 năm• Hướng: Bắc• Pháp lý: Sổ hồng riêng, chuẩn• Ưu điểm:• Nhà mới, bố trí hợp lý, có PN dưới trệt tiện ở gia đình• Di chuyển thuận tiện ra Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận• Khu an ninh, phù hợp ở hoặc đầu tư• Giá: 4.8 tỷ (TL)• LH em THẮNG Tận Tâm Hỗ Trợ Xem Nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm huỳnh tấn phát q7 – dt 49.8m² (3x17) – giá 4tỷ nhỉnh", có mã số #316961, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu