TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà kiều sơn - văn cao - 61m - đường 7m - đang cho thuê 12 tr/tháng
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
4 tỷ 600 triệu
61 m2 (45x14)
4 pn
3 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
⛔Nhà Kiều Sơn - Văn Cao - đang cho thuê 12 tr/tháng
• Diện tích 61m. Ngang 4.5m• Hướng Đông• Ngõ ~ 7m trải nhựa• T.kế 4 tầng có 5 phòng + 3wc
• Đường to, ngõ nông, ô.tô đỗ cửa ngày đêm• Sổ đỏ chính chủ• Zá 4.6 tỉ có bớt______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích 61m. Ngang 4.5m• Hướng Đông• Ngõ ~ 7m trải nhựa• T.kế 4 tầng có 5 phòng + 3wc
• Đường to, ngõ nông, ô.tô đỗ cửa ngày đêm• Sổ đỏ chính chủ• Zá 4.6 tỉ có bớt______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà kiều sơn - văn cao - 61m - đường 7m - đang cho thuê 12 tr/tháng", có mã số #307845, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu