Nhà lầu hẻm thẳng 3.5m âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng)
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 980 triệu
49 m2 (38x13)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà lầu hẻm thẳng 3.5m Âu Dương Lân P3Q8 (P.Chánh Hưng)
+ Diện tích: 3.8 x 13m
+ Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC.
+ Ưu điểm: Khu vực trung tâm Q8, hẻm trước nhà thông thoáng, ba gác ra vô thoải mái, khu dân cư cao tầng, gần mặt tiền trục đường Phạm Thế Hiển. Giao thông cực kỳ thuận tiện, đi các quận trung tâm Q5, Q6, Q7, Q10... chỉ mất khoảng 5 - 10 phút di chuyển.
+ Hướng: Nam
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
+ Giá : 5.98 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 3.8 x 13m
+ Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC.
+ Ưu điểm: Khu vực trung tâm Q8, hẻm trước nhà thông thoáng, ba gác ra vô thoải mái, khu dân cư cao tầng, gần mặt tiền trục đường Phạm Thế Hiển. Giao thông cực kỳ thuận tiện, đi các quận trung tâm Q5, Q6, Q7, Q10... chỉ mất khoảng 5 - 10 phút di chuyển.
+ Hướng: Nam
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
+ Giá : 5.98 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà lầu hẻm thẳng 3.5m âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng)", có mã số #309880, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu