Nhà mặt tiền kỳ đồng quận 3 – thuê 100 triệu/tháng - giá tốt nhất
Đường Kỳ Đồng, Phường 09, Quận 3, TP HCM
80 tỷ
88 m2 (12x8)
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9A Kỳ Đồng Quận 3 – thuê 100 triệu/tháng
???? Vị trí: 9A Kỳ Đồng, Phường Nhiêu Lộc (P.9), Quận 3
???? Diện tích đất: 12 m × 7,89 m???? Diện tích công nhận: 88 m²
???? Vị trí: 9A Kỳ Đồng, Phường Nhiêu Lộc (P.9), Quận 3
???? Diện tích đất: 12 m × 7,89 m???? Diện tích công nhận: 88 m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền kỳ đồng quận 3 – thuê 100 triệu/tháng - giá tốt nhất", có mã số #308067, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu