Nhà mới 2 lầu sân thượng hẻm 152 hưng phú p8q8 p.chánh hưng
Đường Hưng Phú, Phường 08, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 680 triệu
20 m2 (33x6)
3 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2 lầu sân thượng hẻm 152 Hưng Phú P8Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 3.3 x 6m, nở hậu 5.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ lớn, 2 WC. Nhà đúc BTCT kiên cố – vào ở ngay.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, siêu thị, khu dân cư an ninh, yên tĩnh. Hẻm trước nhà 3m, di chuyển thoải mái.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
+ Giá bán : 4.68 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3.3 x 6m, nở hậu 5.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ lớn, 2 WC. Nhà đúc BTCT kiên cố – vào ở ngay.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, siêu thị, khu dân cư an ninh, yên tĩnh. Hẻm trước nhà 3m, di chuyển thoải mái.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
+ Giá bán : 4.68 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2 lầu sân thượng hẻm 152 hưng phú p8q8 p.chánh hưng", có mã số #319644, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu