Nhà mới 2 lầu+st hẻm xe ford dạ nam p.chánh hưng p2q8
Đường Dạ Nam, Phường 02, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
34 m2 (33x10.1)
3 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2 lầu+ST hẻm xe Ford Dạ Nam P.Chánh Hưng P2Q8
+ Diện tích: 3.3 x 10.1m, nở hậu 3.94m
+ Kết cấu: Nhà mới 100%, BTCT gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 3PN, 3WC, ôtô tới nhà thông Âu Dương Lân, gần cầu Chữ Y, thuận tiện qua Q1, 5, 4, 7,…
+ Sổ hồng đang làm hoàn công
+ Hướng Tây Nam
+ Giá : 6.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3.3 x 10.1m, nở hậu 3.94m
+ Kết cấu: Nhà mới 100%, BTCT gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 3PN, 3WC, ôtô tới nhà thông Âu Dương Lân, gần cầu Chữ Y, thuận tiện qua Q1, 5, 4, 7,…
+ Sổ hồng đang làm hoàn công
+ Hướng Tây Nam
+ Giá : 6.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2 lầu+st hẻm xe ford dạ nam p.chánh hưng p2q8", có mã số #308218, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu