Nhà mới 2lầu/4pn dương bá trạc p1q8 p.chánh hưng
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
45 m2 (45x10)
4 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2lầu/4PN Dương Bá Trạc P1Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 4.5 x 10m
+ Nhà mới dọn vào ở liền gồm trệt, 2 lầu đúc, 4PN, 3WC, ban công, cửa sổ thoáng mát.
+ Hẻm 3 gác, cách mặt tiền 50m, đi cầu Nguyễn Văn Cừ qua Q1, 5, 4, 7 .... 5 phút.
+ Sổ hồng riêng khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Đông
+ Diện tích: 4.5 x 10m
+ Nhà mới dọn vào ở liền gồm trệt, 2 lầu đúc, 4PN, 3WC, ban công, cửa sổ thoáng mát.
+ Hẻm 3 gác, cách mặt tiền 50m, đi cầu Nguyễn Văn Cừ qua Q1, 5, 4, 7 .... 5 phút.
+ Sổ hồng riêng khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Đông
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2lầu/4pn dương bá trạc p1q8 p.chánh hưng", có mã số #308465, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu