Nhà mới 2lầu+st hẻm 4m hưng phú p.chánh hưng (p10q8)
Đường Chánh Hưng, Phường 10, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 580 triệu
36 m2 (3x12)
4 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2lầu+ST Hẻm 4m Hưng Phú P.Chánh Hưng (P10Q8)
+ Diện tích: 3 x 12m, ko lộ giới.
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng đúc, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, nhà xây kiên cố, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, oto đậu cách nhà vài căn, 30m ra mặt tiền, di chuyển nhanh chóng qua cầu Nguyễn Tri Phương, Chà Và đi Q1, 5, 4,….
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân cư đông đúc, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ tại nhà.
+ Hướng: Đông Nam
+ Sổ hồng hoàn công
+ Diện tích: 3 x 12m, ko lộ giới.
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng đúc, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, nhà xây kiên cố, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 4m, oto đậu cách nhà vài căn, 30m ra mặt tiền, di chuyển nhanh chóng qua cầu Nguyễn Tri Phương, Chà Và đi Q1, 5, 4,….
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân cư đông đúc, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ tại nhà.
+ Hướng: Đông Nam
+ Sổ hồng hoàn công
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2lầu+st hẻm 4m hưng phú p.chánh hưng (p10q8)", có mã số #319861, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu