Nhà mới 3 tầng 5x12m, nội thất tiền tỷ, giá gấp 5.xtỷ
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
60 m2 (5x12)
3 pn
4 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí: Ngay Galaxy Nguyễn Văn Quá, ngõ thông ô tô, 10p ra sân bay, sát Gò Vấp - Tân Bình.
Nhà: 5m x 12m (60m²), 3 tầng khung cột chắc chắn, 3PN - 4WC.
Nhà mới xây, tặng toàn bộ nội thất cao cấp tiền tỷ, vào ở ngay.
Chốt: Chủ ngộp bán gấp 5.5 tỷ (Rẻ nhất khu vực), sổ hồng riêng, không lỗi phong thủy, khu dân trí cao.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Làm việc chính chủ).
Nhà: 5m x 12m (60m²), 3 tầng khung cột chắc chắn, 3PN - 4WC.
Nhà mới xây, tặng toàn bộ nội thất cao cấp tiền tỷ, vào ở ngay.
Chốt: Chủ ngộp bán gấp 5.5 tỷ (Rẻ nhất khu vực), sổ hồng riêng, không lỗi phong thủy, khu dân trí cao.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Làm việc chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 tầng 5x12m, nội thất tiền tỷ, giá gấp 5.xtỷ", có mã số #310385, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu