Nhà mới 3 tầng gần ql13 – hiệp bình phước – 64m² – hẻm nhựa 6m – 7.3 tỷ hiếm có
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
7 tỷ 300 triệu
64 m2 (42x16)
3 pn
4 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NGON LẠI VỀ ! HẺM NHỰA 6M – 3 TẦNG MỚI – CHỈ 7.3 TỶ QL13 HÀNG XÓM KDC HỒNG LONG.
+ Diện tích 64m² (4.15x16) – vuông đẹp – Hoàn công
+ Nhà 3 tầng – 3PN, 4WC khép kín – thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay
+ Hẻm nhựa 6m – xe hơi tránh nhau – khu phân lô đẹp dân trí
+ Cách QL13 chỉ 200m – vị trí cực tiện di chuyển Sân bay, Q1 15 phút
+ Giá 7.3 tỷ – hiếm nhà mới khu này – Cơ hội có 1 không 2
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324955
+ Diện tích 64m² (4.15x16) – vuông đẹp – Hoàn công
+ Nhà 3 tầng – 3PN, 4WC khép kín – thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay
+ Hẻm nhựa 6m – xe hơi tránh nhau – khu phân lô đẹp dân trí
+ Cách QL13 chỉ 200m – vị trí cực tiện di chuyển Sân bay, Q1 15 phút
+ Giá 7.3 tỷ – hiếm nhà mới khu này – Cơ hội có 1 không 2
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324955
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 tầng gần ql13 – hiệp bình phước – 64m² – hẻm nhựa 6m – 7.3 tỷ hiếm có", có mã số #310678, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu