Nhà mới khu vip hxh võ thị nhờ – 4 tầng btct – mt hẻm >6m
Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM
9 tỷ 450 triệu
42 m2 (8x6)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
• NHÀ MỚI KHU VIP HXH VÕ THỊ NHỜ – 4 TẦNG BTCT – MT HẺM 6M• DT: Ngang 8M Dài 6M • KC: Trệt + 3 tầng 2 ST 4PN + 5WC• Nhà mới chủ trang bị full nội thất• Hẻm rộng 6m, xe quay đầu thoải mái• Kế bên KDC Nam Long, tiện ích đầy đủ• Pháp lý: SHR, HC đủ MB công chứng Nhanh• Giá: 9TỈ Nhỉnh còn TL trực tiếp• LH em THẮNG Tận Tâm Hỗ Trợ Xem Nhà 0️⃣9️⃣3️⃣4️⃣7️⃣5️⃣2️⃣1️⃣7️⃣6️⃣
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới khu vip hxh võ thị nhờ – 4 tầng btct – mt hẻm >6m", có mã số #317344, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu