TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhanh!bán nhà dân xây doãn kế thiện, phạm văn đồng,oto qua nhà,dt:37mx5t,mt:5m,9ty
Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ
37 m2 (5x13)
5 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
NHANH!BÁN NHÀ DÂN XÂY DOÃN KẾ THIỆN, PHẠM VĂN ĐỒNG,OTO QUA NHÀ,DT:37mx5T,MT:5m,9ty- Duy nhất 1 căn nhà dân xây tại phố Doãn Kệ Thiện, KHÔNG quy hoạch, cách oto tránh chỉ 10m.- Khu vực có dân trí cao, an ninh tốt, ở cực thích, gần AEON Phạm Văn Đồng, IPH Xuân Thủy, AEON Xuân Thủy,..- Tiện ích xung quanh ngập tràn, siêu thị, trung tâm thương mại, hệ thống trường liên cấp Newton, Tiểu Hoc+THCS Đoàn Thị Điểm, THCS Lê Quý Đôn, Lomonoxop,CĐ Thương Mại và Du Lịch, ĐH Thương Mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Phạm,...- Căn nhà được gia chủ thiết kế và xây cực kỳ tâm huyết, theo phong cách hiện đại, tối đa hết công năng sử dụng, ban công thoáng sáng từng căn phòng, đón ánh sáng tự nhiên. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Giao thông nhanh Phạm Văn Đồng, Xuân Thuye, Cầu Giấy, Dương Khuê, Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình,Lưu Hữu Phước, Nguyễn Cơ Thạch..- Sổ hoa hậu, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG tranh chấp, sẵn sàng giao dịch ngay.- Giá: 9ty- Liên hệ ngay: 0979049945- CHUYÊN NHÀ PHÂN LÔ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhanh!bán nhà dân xây doãn kế thiện, phạm văn đồng,oto qua nhà,dt:37mx5t,mt:5m,9ty", có mã số #307781, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu