Nhỉnh 8 tỷ có ngay nhà mậu lương - căn góc 2 mặt thoáng - oto thông - 30m ra mặt phố
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
8 tỷ 800 triệu
33 m2 (1x1)
05-05-2026
Thông tin mô tả:
NHỈNH 8 TỶ CÓ NGAY NHÀ MẬU LƯƠNG - CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG-OTO THÔNG - 30M RA MẶT PHỐ* Nhà mới , full nội thất* Thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng * Tiện ích gần trường, chợ, nhiều đường lớn , hàng xóm KĐT Xa La...* Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch * Giá nhỉnh: 8 tỷ (có TL khi khách thiện chí)LH e Lam Hà Đông 0865112793 để được hỗ trợ xem nhà 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 8 tỷ có ngay nhà mậu lương - căn góc 2 mặt thoáng - oto thông - 30m ra mặt phố", có mã số #318617, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu