Ô góc nở hậu – gần 80m2 – tân thới nhất 2 – giá chỉ 4.3 tỷ
Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 300 triệu
77 m2 (48x13.8)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Tân Thới Nhất 2, Q.12. Lô góc thoáng, hẻm nội bộ an ninh, không lộ giới hông. Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
Nhà: 4.6m x 13.8m (77m2), nở hậu tài lộc. Kết cấu 1 trệt 1 lửng đúc, 2PN (có phòng trệt cho người già), sân để xe rộng rãi.
Chốt: 4.3 Tỷ (Chủ cần bán gấp), sổ hồng riêng hoàn công đủ. Giá cực tốt cho một căn lô góc diện tích lớn trong khu vực.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Xem nhà)
Nhà: 4.6m x 13.8m (77m2), nở hậu tài lộc. Kết cấu 1 trệt 1 lửng đúc, 2PN (có phòng trệt cho người già), sân để xe rộng rãi.
Chốt: 4.3 Tỷ (Chủ cần bán gấp), sổ hồng riêng hoàn công đủ. Giá cực tốt cho một căn lô góc diện tích lớn trong khu vực.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Xem nhà)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ô góc nở hậu – gần 80m2 – tân thới nhất 2 – giá chỉ 4.3 tỷ", có mã số #310501, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu