Phân lô, ô tô, thang máy nguyễn khánh toàn 50m 7 tầng mặt tiền 4,6m 22 tỷ
Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
2 tỷ 200 triệu
50 m2 (5x10)
4 pn
6 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
PHÂN LÔ, Ô TÔ, THANG MÁY NGUYỄN KHÁNH TOÀN 50M 7 TẦNG MẶT TIỀN 4,6M 22 TỶ
PHÂN LÔ – Ô TÔ TRÁNH – THANG MÁY XỊN – NGUYỄN KHÁNH TOÀN – HIẾM NHÀ BÁN
Chỉ 22 tỷ sở hữu ngay căn nhà vị trí đẹp tại phố Nguyễn Khánh Toàn – khu phân lô VIP, đường ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm cực kỳ thuận tiện. Diện tích 50m, xây dựng 5 tầng kiên cố, mặt tiền 4,6m cân đối, thang máy êm ru, thiết kế hiện đại tối ưu công năng như sau:
Tầng 1: Gara ô tô, kinh doanh
Tầng 2: Phòng khách, bếp
PHÂN LÔ – Ô TÔ TRÁNH – THANG MÁY XỊN – NGUYỄN KHÁNH TOÀN – HIẾM NHÀ BÁN
Chỉ 22 tỷ sở hữu ngay căn nhà vị trí đẹp tại phố Nguyễn Khánh Toàn – khu phân lô VIP, đường ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm cực kỳ thuận tiện. Diện tích 50m, xây dựng 5 tầng kiên cố, mặt tiền 4,6m cân đối, thang máy êm ru, thiết kế hiện đại tối ưu công năng như sau:
Tầng 1: Gara ô tô, kinh doanh
Tầng 2: Phòng khách, bếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phân lô, ô tô, thang máy nguyễn khánh toàn 50m 7 tầng mặt tiền 4,6m 22 tỷ", có mã số #309883, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu