TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Phân lô ô tô tránh - hàng hiếm - sổ hoa hậu - gara ô tô - hai thoáng trước sau
Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
20 tỷ 600 triệu
50 m2 (38x13.3)
4 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
????????PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - HÀNG HIẾM - SỔ HOA HẬU - GARA Ô TÔ - HAI THOÁNG TRƯỚC SAU.
????Hoàng Quốc Việt 50m, 4 tầng, MT 3.6m, nhỉnh 20 tỷ.
- Nhà phân lô cán bộ, dân trí cao, 20m ra mặt phố.- Ngõ ô tô tránh, Ô tô ngủ trong nhà.- Hai thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ.- Ô chờ Thang máy, Nhà có giếng trời rộng, Chủ mới về thiết kế thang máy rất dễ.Thiết kế: - Tầng 1: Khách, Bếp, Wc hoặc làm Gara.- Tầng 2,3: Tổng 4 phòng, Wc giữa.- Tầng 4: Thờ, Phơi.❤️Sổ đẹp, phân lô, sang tên nhanh.
????Hoàng Quốc Việt 50m, 4 tầng, MT 3.6m, nhỉnh 20 tỷ.
- Nhà phân lô cán bộ, dân trí cao, 20m ra mặt phố.- Ngõ ô tô tránh, Ô tô ngủ trong nhà.- Hai thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ.- Ô chờ Thang máy, Nhà có giếng trời rộng, Chủ mới về thiết kế thang máy rất dễ.Thiết kế: - Tầng 1: Khách, Bếp, Wc hoặc làm Gara.- Tầng 2,3: Tổng 4 phòng, Wc giữa.- Tầng 4: Thờ, Phơi.❤️Sổ đẹp, phân lô, sang tên nhanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Phân lô ô tô tránh - hàng hiếm - sổ hoa hậu - gara ô tô - hai thoáng trước sau", có mã số #307625, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu