Phố vip, bán nhà nguyễn chánh, 60m, ở ngay, chỉ 29.5 tỷ
Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
29 tỷ 500 triệu
60 m2 (45x13.3)
5 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Duy – chủ doanh nghiệp công nghệ, gửi bán căn nhà phố Nguyễn Chánh, khu trung tâm sầm uất, gần Trần Duy Hưng, Trung Hòa.
Diện tích 60m, xây 6 tầng chắc chắn, vỉa hè rộng, trước nhà thoáng vĩnh viễn, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Chánh – Trần Duy Hưng – Phạm Hùng – Trung Hòa.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 29.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 60m, xây 6 tầng chắc chắn, vỉa hè rộng, trước nhà thoáng vĩnh viễn, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Chánh – Trần Duy Hưng – Phạm Hùng – Trung Hòa.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 29.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phố vip, bán nhà nguyễn chánh, 60m, ở ngay, chỉ 29.5 tỷ", có mã số #309750, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu