Phú nhuận - bán nhà chính chủ - duy tân - hẻm thông - 4 tầng - 5pn lớn - giá chỉ 9 tỷ - còn tl mạnh - 2 sân thượng - siêu hiếm
Đường Duy Tân, Phường 01, Quận Phú Nhuận, TP HCM
9 tỷ
80 m2 (4x20)
6 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? GIẢM SỐC 200TR – CÒN 9 TỶ – HIẾM KHÓ TIN ????
???? 4 TẦNG – DIỆN TÍCH LỚN – CÁCH MẶT TIỀN 15M – P15 PHÚ NHUẬN
???? 4 tầng – 4PN 5WC – thiết kế hiện đại???? Có sân trước + 2 sân thượng thoáng mát???? Hẻm sạch đẹp – ra mặt tiền vài bước chân
???? Trung tâm Phú Nhuận – chạy Q1, Tân Bình, Gò Vấp cực nhanh???? Xung quanh đầy đủ chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện…
⚡ Diện tích lớn hiếm gặp trong phân khúc⚡ Phù hợp ở sướng + làm văn phòng, mở shop cực ổn
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? 4 TẦNG – DIỆN TÍCH LỚN – CÁCH MẶT TIỀN 15M – P15 PHÚ NHUẬN
???? 4 tầng – 4PN 5WC – thiết kế hiện đại???? Có sân trước + 2 sân thượng thoáng mát???? Hẻm sạch đẹp – ra mặt tiền vài bước chân
???? Trung tâm Phú Nhuận – chạy Q1, Tân Bình, Gò Vấp cực nhanh???? Xung quanh đầy đủ chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện…
⚡ Diện tích lớn hiếm gặp trong phân khúc⚡ Phù hợp ở sướng + làm văn phòng, mở shop cực ổn
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phú nhuận - bán nhà chính chủ - duy tân - hẻm thông - 4 tầng - 5pn lớn - giá chỉ 9 tỷ - còn tl mạnh - 2 sân thượng - siêu hiếm", có mã số #308696, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu