Quận 7, cần bán khách sạn 3 sao, 8 tầng, chỉ hơn 40 tỷ, tại khu dân cư tân quy, mới
Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
40 tỷ
110 m2 (9x13)
32 pn
32 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
- Gia chủ đầu tư khách sạn 5 Sao view Biển to hơn nên cần bán gấp Khách Sạn Này.
- Địa chỉ: Tọa lạc tại Khu Dân Cư Tân Quy. P Tân Hưng. xưa là Phường Tân Quy
- Địa chỉ: Tọa lạc tại Khu Dân Cư Tân Quy. P Tân Hưng. xưa là Phường Tân Quy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 32 |
| Nhà tắm | 32 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7, cần bán khách sạn 3 sao, 8 tầng, chỉ hơn 40 tỷ, tại khu dân cư tân quy, mới", có mã số #317224, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu